Ydds Hafan  -  Y Brifysgol  -  Academi Cymru ar gyfer Arfer Proffesiynol ac Ymchwil Cymhwysol  -  Staff

Staff

Wappar Team

Cliciwch enw’r aelod o staff i gael gwybod rhagor...

Academi Cymru ar gyfer Arfer Proffesiynol ac Ymchwil Cymhwysol

Dr Annette Fillery Travis  Pennaeth Academi Cymru ar gyfer Arfer Proffesiynol ac Ymchwil Cymhwysol

a.fillery-travis@uwtsd.ac.uk

Dr Christine Davies  Uwch Ddarlithydd

christine.davies@uwtsd.ac.uk

Lowri Harris  Uwch Ddarlithydd

l.m.harris@uwtsd.ac.uk

Nick Samuel Uwch Ddarlithydd

n.samuel@uwtsd.ac.uk

Julie Crossman Darlithydd

julie.crossman@uwtsd.ac.uk

Sarah Loxdale  Darlithydd

s.loxdale@uwtsd.ac.uk

Ann Beaumont  Swyddog Gweinyddol ACAPYC

a.beaumont@uwtsd.ac.uk

Lynsey Edwards  Swyddog Prosiect Gweithredol

lynsey.edwards@uwtsd.ac.uk 

Andrew Edwards Cymrawd y Brifysgol

a.r.edwards@uwtsd.ac.uk

Professor Stephen Palmer Athro Ymarfer

stephen.palmer@uwtsd.ac.uk  

Professor Danny Saunders OBE Athro Gwadd  


Cymrodyr Datblygu’r Gweithlu (Gweithredol): Anthony Gwyther