Cysylltwch â’r Swyddfa Academaidd

‌‌‌Croeso i dudalennau gwe’r Swyddfa Academaidd

Mae’r Swyddfa Academaidd yn gyfrifol am ddatblygu a rheoli fframwaith rheoleiddio academaidd a gweithdrefnau sicrhau ansawdd a phrofiadau myfyrwyr y Brifysgol. Mae hefyd yn darparu cefnogaeth ar gyfer prif bwyllgorau academaidd y Brifysgol sydd yn perthyn i waith y Swyddfa. Mae prif ganolfan y Swyddfa ar gampws Caerfyrddin ond mae ganddi bresenoldeb gweithredol ar holl brif gampysau’r Brifysgol.

Cliciwch yma i gael gwybodaeth am strwythur y Swyddfa Academaidd

Cysylltwch â’r Swyddfa Academaidd:


Staff (yn nhrefn yr wyddor)

Ms Sarah Cornelius, Swyddog Ansawdd Academaidd
Ffôn: 01267 676831
E-bost: s.cornelius@pcydds.ac.uk

Mr Steven Davies, Cynorthwyydd Gweinyddol
Ffôn: 01792 481000 est 4464
E-bost: steven.davies@pcydds.ac.uk

Dr Kyle Erickson, Cyfarwyddwr y Profiadau Academaidd
Ffôn: 01267 676918
E-bost: k.erickson@pcydds.ac.uk

Mr Chris Fox, Swyddog Ansawdd Data Academaidd
Ffôn: 01792 481000 est 4407
E-bost: christopher.fox@pcydds.ac.uk

Mr Andrew Gough, Swyddog Ansawdd Academaidd
Ffôn: 01267 225144
E-bost: andrew.gough@pcydds.ac.uk

Ms Teleri James, Pennaeth y Swyddfa Academaidd
Ffôn: 01267 676693
E-bost: t.james@pcydds.ac.uk

Mrs Victoria Pearcy, Swyddog Ansawdd Academaidd (rhan-amser dydd Mawrth-dydd Iau)
Ffôn: 01267 676858
E-bost: v.pearcy@pcydds.ac.uk

Dr Lewis Pearson, Swyddog Datblygu ac Ymgysylltu Myfyrwyr
Ffôn: 01792 481000 est 4405
E-bost: lewis.pearson@pcydds.ac.uk

Dr Mirjam Plantinga, Pro Is-Ganghellor Cysylltiol (Profiadau Academaidd)
Ffôn: 01267 676893
E-bost: m.plantinga@pcydds.ac.uk

Mr Gwion Ramage, Swyddog Ansawdd Academaidd
Ffôn: 01267 676653
E-bost: g.ramage@pcydds.ac.uk

Ms Victoria Watkins, Swyddog Gweinyddol
Ffôn: 01792 481102 est 4102
E-bost: victoria.watkins@pcydds.ac.uk

Ms Lynsey Williams, Swyddog Ansawdd Data Academaidd
Ffôn: 01267 676785
E-bost: lynsey.williams@pcydds.ac.uk